DHK025-33 Ingiant USB 3.0 ਸਲਿੱਪ ਰਿੰਗ ਹੋਲ ਵਿਆਸ 25mm 2 ਚੈਨਲ USB 3.0 ਸਿਗਨਲ ਅਤੇ ਹੋਰ ਸਿਗਨਲ/ਪਾਵਰ ਦੇ ਨਾਲ
ਛੋਟਾ ਵਰਣਨ:
USB ਸਲਿੱਪ ਰਿੰਗ - USB 3.0 ਸਲਿੱਪ ਰਿੰਗ ਲੜੀ
ਸਟੈਂਡਰਡ 1-3 ਚੈਨਲ USB ਸਿਗਨਲ, ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ 5 ਚੈਨਲ
DHK025-33 USB 3.0 ਸਲਿੱਪ ਰਿੰਗ ਸਟੈਂਡਰਡ ਹੋਲ ਵਿਆਸ 25mm, ਟ੍ਰਾਂਸਮਿਸ਼ਨ 2 ਚੈਨਲ USB3.0 ਸਿਗਨਲ ਅਤੇ ਹੋਰ ਸਿਗਨਲ/ਪਾਵਰ ਦੇ ਨਾਲ। USB ਸਲਿੱਪ ਰਿੰਗ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਤੌਰ 'ਤੇ USB ਸਿਗਨਲ ਟ੍ਰਾਂਸਮਿਸ਼ਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਮਲਟੀ-ਚੈਨਲ ਅਤੇ ਸਥਿਰ ਸਿਗਨਲ ਟ੍ਰਾਂਸਮਿਸ਼ਨ ਦੀਆਂ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਹਨ। USB 2.0 ਸਲਿੱਪ ਰਿੰਗ ਅਤੇ USB 3.0 ਸਲਿੱਪ ਰਿੰਗ ਸੀਰੀਜ਼ ਦੋ ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਸੀਰੀਜ਼ ਹਨ ਜੋ ਰੋਟੇਟਿੰਗ ਸਿਸਟਮ ਕੰਪੋਨੈਂਟਸ ਵਿਚਕਾਰ ਵੱਡੀ ਸਮਰੱਥਾ ਅਤੇ ਉੱਚ ਕੁਸ਼ਲਤਾ ਦੇ ਮੁੱਦਿਆਂ ਨੂੰ ਹੱਲ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਕੀਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਹਨ। ਰੇਟ ਡੇਟਾ ਟ੍ਰਾਂਸਮਿਸ਼ਨ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਤਕਨੀਕੀ ਹੱਲ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦਾ ਹੈ।
ਉਤਪਾਦ ਵੇਰਵਾ
ਉਤਪਾਦ ਟੈਗ
ਡੀਐਚਕੇ025-33
ਮੁੱਖ ਮਾਪਦੰਡ
ਸਰਕਟਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ 33 ਕੰਮ ਕਰਨ ਦਾ ਤਾਪਮਾਨ “-40℃~+65℃”
ਰੇਟ ਕੀਤਾ ਮੌਜੂਦਾ 2A.5A.10A.15A.20A ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਨਮੀ <70%
ਇਨਸੂਲੇਸ਼ਨ ਪ੍ਰਤੀਰੋਧ ≥1000MΩ @500VDC ਰਿਹਾਇਸ਼ ਸਮੱਗਰੀ ਅਲਮੀਨੀਅਮ ਮਿਸ਼ਰਤ ਧਾਤ
ਗਤੀਸ਼ੀਲ ਵਿਰੋਧ ਭਿੰਨਤਾ <10 ਮੀਟਰΩ ਲੀਡ ਵਾਇਰ ਨਿਰਧਾਰਨ ਰੰਗੀਨ ਟੈਫਲੌਨ ਇੰਸੂਲੇਟਡ ਅਤੇ ਟਿਨਡ ਸਟ੍ਰੈਂਡਡ ਲਚਕਦਾਰ ਤਾਰ
ਮਿਆਰੀ ਉਤਪਾਦ ਰੂਪਰੇਖਾ ਡਰਾਇੰਗ:
ਡੀਐਚਕੇ025